Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 23
    Số bài viết
    283

Icon14 Tactic tấn công tổng lực - Special for Barcelona

Đây là tactic dựa trên tactic 4-3-3 tấn công tổng lực của Barcelona ngoài đời.
    *Note: Sút không dưới 15 quả/trận. Kể cả gặp đối thủ mạnh.
    -Nhược điểm: tỷ lệ kiểm soát bóng không cao do luôn chú trọng tấn công hơn phòng thủ. Chưa thử với đội bóng nhỏ.
    http://d.turboupload.com/d/2151295/W..._Rims.tac.html
    Thấy dở thì làm ơn post nhận xét để tiếp tục hoàn thiện.

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi lovecm : 23-11-2007 vào lúc 11:57 PM

Số bài viết
    211
    gặp ai chả thế muốn shot nhiều thì chỉnh cho cầu thủ bắn phá tùm lum..quan trọng có vào hay ko thôi..chứ 15 thì ít quá ..gặp mấy đội phòng ngự hay của Ý như Juve mà mỗi trận vẫn nã > 30 phát là bình thường..tất nhiên có khi ko vào....mọi người cứ phàn nàn về kiểm soát bóng ..mình đá từ đầu đến giờ gặp ai cũng thế kiểm soát vẫn hơn ..trung bình 60% /1 trận ..đá tấn công (mental ở 3/4 attacking)

Số bài viết
    202
    Cám ơn tui sẽ thử áp dụng cho đội hình của tui xem

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heoluoi_civ Bài viết
    gặp ai chả thế muốn shot nhiều thì chỉnh cho cầu thủ bắn phá tùm lum..quan trọng có vào hay ko thôi..chứ 15 thì ít quá ..gặp mấy đội phòng ngự hay của Ý như Juve mà mỗi trận vẫn nã > 30 phát là bình thường..tất nhiên có khi ko vào....mọi người cứ phàn nàn về kiểm soát bóng ..mình đá từ đầu đến giờ gặp ai cũng thế kiểm soát vẫn hơn ..trung bình 60% /1 trận ..đá tấn công (mental ở 3/4 attacking)
    Bạn có thể up tactic của bạn lên cho tôi tham khảo được không. Tôi đang nghĩ cách làm cho tỷ lệ kiểm soát lên cao như Barcelona ngoài đời. Cảm ơn.

Số bài viết
    11

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heoluoi_civ Bài viết
    đá solo online kiểu j hả ....thik thì đá...oki...chưa đá bao h nên chưa biết ...

Số bài viết
    2
    sút thì trận nào cũng có nhừn năng suất ghi bàn và làm chủ trận đấu mới là quan trọng thành công của đội bóng đâu phải cứ bắn chim nhiều là làm đối thủ sợ và áp đảo trận đấu chứ hehe .... em là gà biết sao nói vậy thôi ^^

Số bài viết
    283

Link Tactic

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrryanmai Bài viết
    sút thì trận nào cũng có nhừn năng suất ghi bàn và làm chủ trận đấu mới là quan trọng thành công của đội bóng đâu phải cứ bắn chim nhiều là làm đối thủ sợ và áp đảo trận đấu chứ hehe .... em là gà biết sao nói vậy thôi ^^
    Mình không biết thế nào chứ tactic này tấn công cực kinh khủng, tất nhiên là đá Barca thì khủng rồi. Nhiều trận thắng máy 3,4 quả mà thủ môn máy vẫn 9 điểm, mà hầu hết các trận mình đá với máy thủ môn của máy đều là MAN OF MATCH, thế mới ức chứ, dù thằng tiền đạo mình ghi đến 3 bàn cũng chưa chắc được M O M. Mà bản 8.01 Demo vẫn còn lỗi hay sao ý, sút xa, đối mặt sút thủ môn ói bóng ra-thằng mình lao vào bồi hầu hết vào vị trí thủ môn đang đứng->thế là lại bỉ đẩy ra, xem nhiều trận ức nhưng ko làm thế nào được.
    Câu chốt: Nếu bạn đá Barcelona và áp dụng đội hình này, có thể bất bại cả một mùa bóng trên mọi mặt trận là điều tương đối dễ dàng. Mùa giải đầu tiên ở Barca tôi chỉ hòa 7 trận Laliga+2 trận C1, còn đâu là toàn thắng. Chỉ mua thêm thằng Marcelo của Real giá 5,5M để dự bị cho Abidal thôi.
    Còn đây là link mới, các bạn có thể tham khảo để có ý tưởng tốt hơn cho Tactic của riêng các bạn:
    http://d.turboupload.com/d/2151295/W..._Rims.tac.html

Số bài viết
    13
    Đá Barca thì tui hay dùng đội hình hậu vệ kéo thấp, hai tiền vệ trung tâm đá thủ, còn bộ tư phía trên thì cho đá tự do, lúc đó sẽ phát huy hiệu quả cao nhất.
    Buffon(valdes)
    DaniAlves G.Milito P.Mertesacker (Criscito) Abidal
    Sissoko(sunny) Palombo(mascherano)
    C.Ronaldo(Messi) Iniesta ( M. Fernandez) Ronadinho
    Henry (Eto'o, Aguero)

Số bài viết
    13
    Tui đang kiếm tiền vệ trái thay Ronaldinho đã 31 tuổi, ko biết có thằng nào hay ko. Ở tuyển Argentina tui hay dung Maximiliano Moralez ( tui làm cả HLV Argen nữa)

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KinKin Bài viết
    Tui đang kiếm tiền vệ trái thay Ronaldinho đã 31 tuổi, ko biết có thằng nào hay ko. Ở tuyển Argentina tui hay dung Maximiliano Moralez ( tui làm cả HLV Argen nữa)
    Kiếm đâu xa, Dos Santos là người kế tục xứng đáng Ronnie ở hành lang cánh trái. Khi Ronnie 31t rồi thì cho nó đá khoảng 2 năm nữa, sau đó xuất đá chính sẽ là của Dos Santos. Dos Santos hợp với Messi sẽ là cặp cánh tương lai của BARCA đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới